ว้าวๆๆ นี่คือ เว็บรุ่น 25 น่ะค่า

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
NongOo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   Fri Dec 25, 2009 8:18 pm

วันที่ 25 ธันวาคม 2552
เวลา 20:08 นาฬิกา
.........................................................
นาย ปรัช โดนดักโดยหลอกให้เข้าเวปเพื่อโหลดเกม Rubik Cube 1.06b ที่สร้างโดย ด.ร.ปภพ ธิติรังสี

http://www.beupload.com/download/?684364&A=637680 <<< นี่ึคือ ที่โหลดเกม ใครจะเล่นไปโหลดเอา

แล้วโหลดเกมนั้นมาเพื่อเล่น เพราะความเกรียนของเขา ทำให้เขาถูก ดักควาย ไปเต็มๆ 1 ดอก
-----------------------------------------------------------------------

อยากทราบความรุ้สึกของคุณปรัชครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Crixalis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   Fri Dec 25, 2009 8:26 pm

ครั้งแรกที่ผมเข้าไปในเวปนั้น

ผมไม่คิดว่า Rubik Cube นั้นจะลง Game Load ที่เวป สื่อ โป๊ หลอกนะคับ

แต่ผมไม่ได้เอะใจ

จุดที่ผมเอะใจคือ ทำไมไฟล์ แค่ 0.12 MB ?

หลังจากผมโหลดเส็ดแล้วเพื่อความแน่นอน จึง สแกน พบไวรัส 1 ตัว ผมเลยจัดลบทิ้งไปสะ เพื่อความแน่นอน

หลังจาก กด''เริ่มเกมส์ ''

มีภาพเหมือนไฟล์มัน ว๊าป ว๊าป นามว่า HENGKAK

ผมรู้แล้วว่า ดัก !!

จากนั้นมีคำเออร์เรอร์ขึ้นมาว่า ไอ้ควายมึงโดนดัก จากนั้น มีไฟล์ 60 วิ ก่อน Shut Down Auto ว่า ลาก่อน

ผมขำ

ผมรีบนำไขควงมา ไข เอา System ผมออกจากตัวเครื่อง

และ นำ ชิ้นส่วนที่ 146 ออกไป เพื่อป้องกันการ Hack

ผมรอดไปอย่างหวุดหวิด จบคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.KillerPadMovie.com
NongOo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก   Fri Dec 25, 2009 8:31 pm

ที่มันลงเวปโป๊ สื่อ โป๊ นั้น ไอ้ KillerPad มันขอให้ผม อัพ ให้มันครับ

เวปเดิม มันหาไม่เจอ
ดูข้อมูลส่วนตัว

[บมสัมภาษณ์] ความรุ้สึกของเกรียน เกรียนก็มีความรุ้สึก
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Quaint Quiz : คำขมทิ่มแทงหัวใจดัง ปั๊ก!!
» เข้ามาเลี้ยงเด็กกันเถอะ...!! (ตอน 2)
» ข้อมูล "เสื้อผ้า" และ "เครื่องประดับ" ตัวละครทั้งหมด
» Lesson 39 : ประธานนักเรียนรุ่นที่ 2
» สมุดเช็คชื่อ : Lesson 39 : ประธานนักเรียนรุ่นที่ 2